Webboard for 5th Year EN Students
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตอบคำถามของจ้อน

Go down

ตอบคำถามของจ้อน  Empty ตอบคำถามของจ้อน

ตั้งหัวข้อ by thooptong Sun May 20, 2018 6:06 am

จดหมายจากจ้อน เห็นว่าเป็นประโยชน์ ต่อวงการนิเทศก์ จ้อนเริ่มปรึกษาแล้ว ขอบคุณนะจ้อน ที่ให้โอกาสได้ดูแล อยากให้การศึกษาไทยดีขึ้นก็ต้องช่วยกันดูแล
บทราบครับอาจารย์ ขอบพระคุณมากครับ
.
เรื่องต่อไปขออนุญาตเล่าสู่ฟังแล้วกันนะครับ

thooptong

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตอบคำถามของจ้อน  Empty Re: ตอบคำถามของจ้อน

ตั้งหัวข้อ by thooptong Sun May 20, 2018 6:11 am

ถาม.....

เรื่องต่อไปขออนุญาตเล่าสู่ฟังแล้วกันนะครับ

thooptong

ตอบคำถามของจ้อน  Empty Re: ตอบคำถามของจ้อน

ตั้งหัวข้อ by thooptong Sun May 20, 2018 6:19 am

post ข้อความแล้วไม่ปรากฏ หมายความว่าอย่างไร admin เข้ามาตอบด้วย
ใช้ยากเหมือนกันนะ

thooptong

ขึ้นไปข้างบน