Webboard for 5th Year EN Students
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามเรื่อง coop

Go down

สอบถามเรื่อง coop Empty สอบถามเรื่อง coop

ตั้งหัวข้อ by Pantakan029 Wed Jun 13, 2018 9:27 pm

สวัสดีครับ เพื่อนๆ และอาจารย์ ผมจ้อน 5 EN นะครับ

พอดีผมได้ไปศึกษากลวิธี STAD ของ cooperative learning เพิ่มเติม แล้วเกิดสงสัยเรื่องของกิจกรรมที่จะผนวกเข้ากับ STAD 
ซึ่งผมอยากถามในส่วนของกิจกรรมที่เป็นการทำอาหาร หรือทำขนมง่ายๆว่าสามารถถือว่าเป็น STAD ได้หรือไม่ 
หรือว่าแต่ละส่วนของภาระงานนี้มันเบาไป

รบกวนด้วยครับผม
Pantakan029
Pantakan029

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน